babban_banner

NACS Tesla CCS Adafta don Bada Bada Canjin Caji Mai Sauri

Tesla Motors Yana Bada Adaftar Cajin CCS don Bada izinin Cajin Mai Saurin Caji

Tesla Motors ya gabatar da wani sabon abu a cikin shagon sa na kan layi don abokan ciniki, kuma yana da ban sha'awa a gare mu saboda Adaftar CCS Combo 1 ce. A halin yanzu akwai kawai don abokan cinikin Amurka, adaftan da ake tambaya yana ba masu amfani da motocin da suka dace damar yin saurin cajin Teslas ɗin su daga cibiyoyin caji na ɓangare na uku.

Tun daga farko, yana zuwa tare da babban koma baya, wanda shine gaskiyar cewa ba zai iya cajin fiye da 250 kW ba. 250kW da ake tambaya ya fi abin da yawancin EVs na kasafin kuɗi ke da ikon "jawo" daga filogi mai sauri, amma ƙasa da mafi ƙarfi tashoshin caji na EV a duniya. Na ƙarshe ba su da yawa a yau, amma za su zama ruwan dare a cikin shekaru masu zuwa. Da fatan.

tesla-ccs-cajin-adaftar

Kafin yin tsalle da bindiga da yin odar wannan adaftan kamar ba na kowa bane, tabbatar da tabbatar da cewa motar Tesla ta dace da adaftar $250. Yana da ɗan farashi kaɗan fiye da daidaitaccen ɗaya, wanda ya sa ya zama ma'amala mai kyau.

Don yin haka, dole ne ku shiga cikin Tesla ɗin ku, buɗe menu na Software, zaɓi Ƙarin Bayanan Mota, sannan duba idan an ce An kunna ko Ba a shigar da shi ba. Idan motarka ta nuna "An kunna" a cikin menu da aka kwatanta, za ka iya amfani da adaftan a yanzu, amma idan ya ce Ba a shigar da shi ba, dole ne ka jira Tesla don inganta shi.

Kamar yadda aka riga aka ambata akan gidan yanar gizon Tesla, ana haɓaka kunshin sake fasalin don samun farkon 2023. A wasu kalmomi, a lokacin rani na gaba, ya kamata ku iya yin oda mai dacewa CCS Combo 1 Adafta don taimakawa Tesla samun caji mai sauri daga hanyar sadarwa ta ɓangare na uku.

Ba duk tsofaffin samfuran Tesla ba ne za su cancanci sake fasalin, don haka kada ku yi farin ciki sosai idan kuna da farkon Model S ko mai Hanyar hanya. Cancantar sake fasalin zai faru ga motocin Model S da X, da farkon Model 3 da motocin Y, kuma shi ke nan.

Yana da mahimmanci a lura cewa ƙwarewar caji a matosai na ɓangare na uku, da kuma farashi, ba wani abu ba ne wanda Tesla ke da alaƙa ko sarrafawa, don haka kuna da kanku idan kun ɓace a waje da cibiyar sadarwar Supercharger ta amfani da wannan adaftan.

Yana iya zama mafi tsada don amfani fiye da Supercharger, ko yana iya zama mai rahusa. Ba wai kawai wannan ba, amma yana iya ɗaukar ɗan lokaci don caji, amma yana iya ɗaukar lokaci mai tsawo, kuma hakan ba shi da mahimmanci kamar yadda yanzu za ku iya cajin sauri daga hanyar sadarwa ta ɓangare na uku, wanda ba zai yiwu ba ga Tesla.

Oh, ta hanyar, zai zama aikinku don tunawa cire Adaftar CCS Combo 1 daga filogin tashar caji. In ba haka ba, wani zai iya ɗauka bayan kun tafi, kuma wannan zai zama kuskuren $250 a ɓangaren ku.

NACS Tesla CCS Combo 1 Adafta
xpand zažužžukan cajin ku tare da Tesla CCS Combo 1 Adapter. Adaftan yana ba da saurin caji har zuwa 250 kW kuma ana iya amfani dashi a tashoshin caji na ɓangare na uku.

CCS Combo 1 Adapter ya dace da yawancin motocin Tesla, kodayake wasu motocin na iya buƙatar ƙarin kayan aiki. Shiga cikin aikace-aikacen Tesla don bincika dacewar abin hawan ku kuma tsara tsarin sake fasalin Sabis idan an buƙata.

Idan ana buƙatar sake fasalin, ziyarar sabis ɗin zata haɗa da shigarwa a Cibiyar Sabis na Tesla da kuka fi so da CCS Combo 1 Adapter.

Farashin NACS

Lura: Don Motocin Model 3 da Model Y masu buƙatar sake gyarawa, da fatan za a duba baya a ƙarshen 2023 don samuwa.

Matsakaicin ƙimar caji na iya bambanta da waɗanda tashoshi na ɓangare na uku ke tallata. Yawancin tashoshi na ɓangare na uku ba su da ikon cajin motocin Tesla akan 250kW. Tesla ba ya daidaita farashi ko ƙwarewar caji a tashoshin caji na ɓangare na uku. Don ƙarin bayani kan ayyukan caji, tuntuɓi masu samar da hanyar sadarwa na ɓangare na uku kai tsaye.


Lokacin aikawa: Nuwamba-21-2023

Bar Saƙonku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana