7kw 11KW 22KW Wallbox Type2 AC caji tashar
Zazzabi
Kariya
Kariya
Babban darajar IP65
Ingantacciyar
Smart Chip
Ingantacciyar
Cajin
Gajeren kewayawa
Kariya
11KW/22KW
EV CIGABA TARI
Matsayin Turai
Nunin LCD
KARIYA
MAX.22KW
CUTARWA
APP CONTROL
NUNA NUNA
Gabaɗaya Bayani
Abu | Ƙarfi | 20KW | 40KW |
Shigarwa | Input Voltage | 3-lokaci 400V ± 15% AC | |
Nau'in Wutar Lantarki | TN-S (Wayar Wuta ta Mataki na Uku) | ||
Mitar Aiki | 45 ~ 65 Hz | ||
Factor Power | ≥0.99 | ||
inganci | ≥94% | ||
Fitowa | Ƙimar Wutar Lantarki | CHAdeMO 500Vdc; CCS 750Vdc; GBT 750Vdc | |
Max. Fitowar Yanzu | 66A | 132 A | |
Interface | Nunawa | 8'' LCD Touchscreen | |
Harshe | Sinanci, Ingilishi, Faransanci, Jamusanci, Sifen, Rashanci, da sauransu. | ||
Biya | Mobile APP/RFID/POS | ||
Sadarwa | Haɗin Yanar Gizo | 4G(GSM ko CDMA)/Ethernet | |
Ka'idojin Sadarwa | OCPP1.6J ko OCPP2.0 | ||
Muhallin Aiki | Yanayin Aiki | -30°C ~ +55°C | |
Ajiya Zazzabi | -35°C ~ +55°C | ||
Humidity Mai Aiki | ≤95% Rashin Ƙarfafawa | ||
Kariya | IP54 | ||
Acoustic Noise | <60dB | ||
Hanyar sanyaya | Tilastawa Iskan sanyaya | ||
Makanikai | Girma (W x D x H) | 690mm*584*1686mm (± 20mm) | |
No. na Cajin Cable | Single | Dual | |
Tsawon Kebul | 5m ko 7m | ||
Ka'ida | Takaddun shaida | TUV CE/IEC61851-1/IEC61851-23/IEC61851-21-2 |
Abubuwan da suka dace
1. Cajin wurin zama:Wannan caja cikakke ne ga masu gida waɗanda suka mallaki motar lantarki guda ɗaya kuma suna son ingantacciyar hanyar da ta dace don cajin ta a gida. Ƙirƙirar ƙirar sa da babban ƙarfin caji ya sa ya zama kyakkyawan zaɓi don amfanin gida.
2. Cajin wurin aiki:Hakanan ana iya shigar da wannan caja a wuraren aiki, kamar ofisoshi ko masana'antu, don samarwa ma'aikata hanyar da ta dace don cajin motocinsu masu amfani da wutar lantarki yayin da suke aiki.
3. Cajin jama'a:Ana iya shigar da wannan caja a wuraren jama'a, kamar a gefen titi ko a wurin ajiye motoci na jama'a, don samarwa masu motocin lantarki zaɓin caji mai dacewa yayin da suke waje da kusa.
4. Cajin jiragen ruwa:Kasuwancin da ke aiki da gungun motocin lantarki kuma za su iya amfana da wannan caja. Tare da babban cajin sa na 11KW 22KW, yana iya cajin abin hawa lantarki da sauri, yana taimakawa ci gaba da kiyaye jiragen ku a kan hanya da haɓaka.
Gabaɗaya, wannan bindiga guda ɗaya mai wayo AC EV caja akwatin bango shine ingantaccen caji mai inganci wanda za'a iya amfani dashi a aikace-aikace daban-daban, yana mai da shi kyakkyawan saka hannun jari ga masu motocin lantarki da kasuwanci iri ɗaya.